Kết quả bóng đá (KQBĐ) tỷ số trực cập nhật liên tục mới nhất

Kết quả Bóng đá hôm nay, đêm qua mới nhất được cập nhật liên tục đầy đủ và chi tiết nhất cho từng giải đấu có mặt tại trên trang kể cả trong nước hay thế giới. Hơn thế nữa nhacaitopvip.com còn cung cấp các thông tin xoay quanh trước khi trận đấu bắt đầu như số bàn thắng được ghi của cầu thủ trong đội, lịch sử đối đầu, thứ hạng các đội bóng, cầu thủ xuất sắc, chủ chốt của đội, giúp người xem nắm bắt tình hình trận đấu một cách tốt nhất.

Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
23/03
22/03
21/03
20/03
{{ title ? title : 'KQBD hôm nay - Kết quả bóng đá trực tuyến, tỷ số bđkq hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Kết quả bóng đá Euro
00:00
Israel
1-1
Kosovo
0-1
00:00
Armenia
1-2
Thổ Nhĩ Kỳ
1-1
00:00
Belarus
0-5
Thụy Sĩ
0-3
21:00
Scotland
3-0
Cyprus 1
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
00:30
Alaves
1-0
Tenerife
0-0
22:15
Ibiza Eivissa
2-0
Burgos CF
0-0
22:15
Racing Santander
0-1
Levante
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản
13:00
Tokyo Verdy
3-0
Roasso Kumamoto
1-0
12:00
V-Varen Nagasaki
3-2
Montedio Yamagata
0-1
12:00
Vegalta Sendai
2-3
Zweigen Kanazawa FC
1-3
12:00
Tokushima Vortis
0-0
Blaublitz Akita
0-0
12:00
Omiya Ardija
3-0
Oita Trinita
1-0
12:00
JEF United Ichihara Chiba
1-1
Fagiano Okayama
0-0
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
01:30
HIFK
3-1
Atlantis
1-1
00:00
Aris Limassol
0-2
Rigas Futbola skola
0-1
00:00
KaPa
3-2
JaPS
1-1
22:59
Rijeka
1-1
NK Publikum Celje
0-0
22:59
Sandnes Ulf
2-1
Start Kristiansand
1-0
22:59
PAOK Saloniki
3-0
Farul Constanta
1-0
22:30
FK Arendal (W)
1-1
Bryne (w)
0-0
22:30
GAIS
2-1
Falkenberg
0-1
22:00
Lokomotiv Sofia
2-2
CSKA 1948 Sofia II 1
0-2
22:00
GIF Sundsvall
1-2
AFC Eskilstuna
1-1
22:00
Stromsgodset
4-0
Mjondalen IF
1-0
22:00
Kauno Zalgiris
2-2
FK Liepaja
1-1
22:00
Ranheim IL
1-0
Ostersunds FK
0-0
21:15
PEPO Lappeenranta
1-2
KTP Kotka
0-2
21:00
Belasica Strumica
1-0
Bregalnica Stip
0-0
21:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
2-0
FC Vardar Skopje
0-0
21:00
Cremonese
2-2
Spal
0-2
21:00
Flekkeroy IL
0-3
Notodden FK
0-2
21:00
Imigresen FC
1-0
BRM FC
1-0
21:00
Lysekloster
2-1
Brann 2
0-1
21:00
Vasteras SK FK
5-2
Sandvikens IF
2-1
21:00
Kalmar
0-0
Osters IF
0-0
20:00
Skovde AIK
0-2
IFK Varnamo
0-0
20:00
Kristiansund BK
1-1
Levanger FK
0-1
20:00
CSKA Moscow
1-2
Drots Moscow FC
0-1
20:00
Gjovik
1-2
Fram Reykjavik
1-1
20:00
Aalesund FK
0-3
Molde
0-2
20:00
Kongsvinger
1-1
Stabaek
1-0
20:00
Varbergs BoIS FC
3-2
Norrby IF
2-1
20:00
IFK Norrkoping FK
1-2
Brommapojkarna
0-1
20:00
Mjallby AIF
3-3
Landskrona BoIS
2-1
20:00
Bryne
1-1
Jerv
1-1
20:00
FK Arendal
0-0
Orn-Horten
0-0
20:00
Gjovik Lyn
1-2
Fram Larvik
1-1
20:00
FC Hebar Pazardzhik
3-0
Minyor Pernik
0-0
19:45
Ilves Tampere
2-0
TPS Turku
1-0
19:30
Hansa Rostock U19
2-1
Union Berlin U19
0-0
19:30
CSM Politehnica Iasi
1-2
FC Botosani
1-0
19:00
Baerum SK
1-3
Asker
0-2
19:00
SalPa
4-3
PK-35 Vantaa 1
2-3
19:00
Ullensaker/Kisa IL
1-0
Grorud
1-0
19:00
Zira FK
0-0
Samaxı FC
0-0
19:00
Helsingborg
0-3
AIK Solna
0-1
19:00
Orduspor
1-4
Giresunspor
0-2
19:00
1 Egersunds IK
3-0
Brodd
0-0
19:00
Paderborn U19
2-1
Hannover 96 U19
0-0
19:00
Holstein Kiel U19
1-2
Hamburger SV U19
0-0
19:00
HNK Sibenik
1-1
HSK Zrinjski Mostar
0-1
19:00
Vlazrimi Kicevo
2-3
KF Besa Doberdoll
0-0
19:00
Fakel
5-1
FK Fakel Voronezh Youth
4-0
19:00
Torns IF
2-0
Nosaby IF
1-0
19:00
Metalist 1925 Kharkiv
1-0
Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
0-0
19:00
P-Iirot
4-5
Tampere United
1-3
19:00
ZalaegerzsegTE
0-2
Backa Topola
0-0
19:00
1 Sotra
1-0
Bjarg
1-0
19:00
Septemvri Sofia
1-0
Strumska Slava
0-0
19:00
Spartak Varna
4-1
FC Dobrudzha 1
2-1
19:00
FC Karpaty Lviv
0-3
Veres
0-1
19:00
Hammarby
2-2
Honka Espoo
0-2
18:30
IFK Goteborg
1-1
Sarpsborg 08
1-1
18:30
Jyvaskyla JK
1-0
FC Vaajakoski
1-0
18:00
Tvaakers IF
4-0
Varbergs GIF FK
2-0
18:00
Strommen
1-0
Kvik Halden
0-0
18:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
2-2
Piast Gliwice
0-1
18:00
FK Nizhny Novgorod
5-0
Khimik Dzerzhinsk
2-0
18:00
Maribor
5-2
NK Lokomotiva Zagreb
0-2
18:00
Arges
3-0
CSA Steaua Bucuresti
2-0
18:00
Inter Turku
4-0
Gnistan Helsinki
3-0
18:00
Hoffenheim U19
1-5
VfB Stuttgart U19
1-3
18:00
Siauliai
0-2
Metta/LU Riga
0-0
18:00
Pirin Blagoevgrad
3-1
Vitosha Bistritsa
1-1
18:00
FC Belshina Babruisk
2-2
Dnepr Mogilev
2-1
18:00
Vard Haugesund
4-4
Os Turn Fotball
3-0
18:00
Orebro Syrianska IF
0-0
Syrianska FC
0-0
18:00
Eskilsminne IF
4-0
Kristianstads FF
2-0
17:30
Hacken
4-0
FC Trollhattan
3-0
17:10
Universitaea Cluj
3-1
Minaur Baia Mare
2-0
17:00
FK Isloch Minsk
0-0
Arsenal Dzyarzhynsk
0-0
17:00
1 Orgryte
0-5
KFUM Oslo
0-1
17:00
Partizan Belgrade
0-2
CSKA 1948 Sofia
0-1
17:00
IF Sylvia
1-0
Enskede IK
0-0
17:00
Diosgyor VTK
1-1
Mezokovesd Zsory
0-0
17:00
Petrolul Ploiesti
1-1
Dinamo Bucuresti
0-1
16:00
Slutsksakhar Slutsk
2-1
FC Torpedo Zhodino
1-0
16:00
Zorkyi Krasnogorsk
1-2
Sibir-M Novosibirsk
0-0
16:00
Dnipro-1
3-3
Metalist Kharkiv
2-2
16:00
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
1-0
FC Brasov
1-0
16:00
UTA Arad
1-0
Ripensia Timisoara
1-0
15:45
Energetik-BGU Minsk
1-4
FK Vitebsk
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga
21:00
1 Rotor Volgograd
0-0
Chernomorets Novorossiysk
0-0
19:00
Mashuk-KMV
2-2
Alania-d Vladikavkaz
1-2
19:00
FK Kuban Kholding
0-0
Druzhba Maykop
0-0
18:30
Spartak Nalchik
0-1
Stavropolye-2009
0-1
17:00
FK Biolog
3-0
Legion Dynamo
0-0
17:00
FK Forte Taganrog
2-0
SKA Rostov
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Anh
22:00
Barrow
2-1
AFC Wimbledon
0-1
22:00
Doncaster Rovers
0-2
Northampton Town
0-1
22:00
Gillingham
1-0
Carlisle United
0-0
22:00
Stevenage Borough
1-3
Salford City
0-0
22:00
Crawley Town
2-0
Rochdale
2-0
22:00
Hartlepool United
1-1
Leyton Orient
0-0
22:00
Grimsby Town
1-1
Walsall
1-0
22:00
1 Swindon Town
0-1
Stockport County
0-0
22:00
Colchester United
1-1
Tranmere Rovers
0-1
22:00
Mansfield Town
0-0
Sutton United
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Đức
20:00
Dynamo Dresden
1-2
SpVgg Bayreuth
0-1
20:00
Rot-Weiss Essen
1-3
SV Wehen Wiesbaden
1-2
20:00
SV Meppen
3-2
Erzgebirge Aue
1-1
20:00
SV Waldhof Mannheim
0-2
VfL Osnabruck
0-1
20:00
Oldenburg
1-3
Viktoria koln
0-2
20:00
SC Verl
1-2
SV Elversberg 1
0-1
Kết quả bóng đá Vđqg Colombia
02:00
Deportiva Once Caldas
1-1
Deportivo Pereira
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
20:00
Altay Spor Kulubu
1-3
Manisa BB Spor
1-2
17:30
Tuzlaspor
0-2
Goztepe
0-1
17:30
Keciorengucu
2-2
Genclerbirligi 1
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ba Lan
21:15
1 Wisla Pulawy
0-2
Polonia Warszawa
0-1
21:00
GKS Jastrzebie
4-0
Radunia Stezyca
2-0
21:00
Hutnik Krakow
1-0
Zaglebie Lubin B
0-0
20:00
Siarka Tarnobrzeg
1-2
Kotwica Kolobrzeg
0-0
19:00
Znicz Pruszkow
0-1
Olimpia Elblag
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hy Lạp
18:45
AEK Athens B
0-2
Apollon Smirnis
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovenia
21:00
NK Rudar Velenje
0-0
NK Bilje
0-0
21:00
Bistrica
4-0
MNK FC Ljubljana
2-0
21:00
ND Beltinci
2-1
Krsko Posavlje
1-1
Kết quả bóng đá Uruguay
02:00
Liverpool URU
1-0
CA Penarol
0-0
20:00
Danubio FC
4-0
Deportivo Maldonado
2-0
Kết quả bóng đá Zimbabwe
20:00
GreenFuel
1-1
Herentals FC
0-0
20:00
FC Platinum
1-0
Cranborne Bullets
1-0
20:00
Chicken Inn
1-0
Simba Bhora
0-0
20:00
Black Rhinos
0-1
Highlanders
0-0
18:00
Ngezi Platinum
0-0
Capps linked
0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất Séc
00:00
Karlovy Vary Dvory
1-1
FC Pisek
0-1
21:00
Banik Most-Sous
2-1
Slovan Velvary
0-1
21:00
Vitkovice
2-4
Slovacko II
1-1
21:00
Uhersky Brod
1-1
Hlucin
0-1
21:00
Hodonin Sardice
1-0
Slavia Kromeriz
1-0
21:00
1 Frydlant
3-3
Velke Mezirici
1-2
21:00
Frydek-Mistek
2-0
Hranice KUNZ
0-0
21:00
Blansko
1-0
Zlin B
1-0
21:00
SC Znojmo
0-1
Slovan Rosice
0-0
20:30
1 Preddie J
2-1
Sokol Hostoun 1
0-1
16:30
FK Prepere
1-0
Zivanice
1-0
16:30
Ceske Budejovice B
0-0
Dukla Praha B
0-0
16:15
Loko Vltavin
2-1
Admira Praha
0-1
16:15
SK Motorlet Praha
0-5
Viktoria Plzen B
0-3
16:15
Bohemians1905 B
3-1
FK Kraluv Dvur
2-0
16:15
Hradec Kralove B
0-1
Pardubice B
0-0
16:15
Jablonec B
3-0
SK Zapy
1-0
16:15
Benesov
3-0
Usti nad Labem 1
1-0
Kết quả bóng đá RJYH Brazil
01:00
Volta Redonda U20
2-3
Madureira U20
2-2
20:00
Botafogo RJ U20
0-2
Bangu U20 1
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Đan Mạch
20:15
Bronshoj
2-1
Ringkobing
1-1
19:30
Marienlyst
0-5
Holbaek
0-2
19:00
AaB 2
2-2
Vinder Vatanspor-VRI
1-2
19:00
Viby IF
2-2
FC Djursland
0-0
19:00
ASA Aarhus
0-2
Aarhus Fremad 2
0-2
18:00
GVI
1-1
Gorslev IF
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 4 Hàn Quốc
13:00
Jinju Citizen
3-0
Dangjin Citizen
1-0
12:50
Yeoju Sejong
1-3
Goyang Happiness FC
1-1
12:00
Gangwon II
3-1
Daejeon Hana Citizen II
2-0
12:00
Pyeongchang FC
3-2
Jeonbuk Hyundai Motors II
1-1
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Indonesia
20:30
1 Persebaya Surabaya
3-2
Persikabo 1973
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 nữ Thổ Nhĩ Kỳ
18:00
Unye Gucu FK (W)
0-2
Nuh Spor (W)
0-1
Kết quả bóng đá Queensland Australia Nữ
16:00
Peninsula Power (w)
3-1
Sunshine Coast Wanderers (W)
0-1
15:00
1 Broadbeach United SC (w)
1-1
Robina City FC (w)
1-0
14:00
Logan Lightning (w)
3-2
Moreton Bay United (w)
0-1
13:55
Queensland Lions(w)
4-1
Brisbane Olympic (w)
2-1
13:00
Dare southwest Queensland (w)
0-2
Brisbane City (w)
0-1
Kết quả bóng đá hạng 5 Bắc Anh
22:00
Farsley Celtic
1-1
Peterborough Sports
0-1
22:00
Curzon Ashton FC
2-1
Chorley FC
2-0
22:00
Bradford Park Avenue
1-4
Buxton FC
0-1
22:00
Blyth Spartans
0-2
Chester FC
0-1
22:00
Spennymoor Town
1-1
Brackley Town
1-1
22:00
Banbury United
1-2
AFC Telford United 1
1-0
22:00
Scarborough
0-1
Southport FC
0-0
22:00
AFC Fylde
2-0
Gloucester City
2-0
22:00
Leamington
0-2
Boston United
0-1
22:00
Kidderminster Harriers
0-0
Alfreton Town
0-0
22:00
Kettering Town
0-0
Darlington
0-0
22:00
Hereford United
0-1
Kings Lynn
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Croatia
21:30
NK Dubrava Zagreb
1-2
Bijelo Brdo
0-1
21:00
HNK Vukovar 91
4-1
NK Jarun 1
2-0
Kết quả bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
20:00
Adiyamanspor
0-3
Kastamonuspor
0-0
18:00
Fethiyespor
0-1
Kocaelispor
0-0
18:00
Balikesirspor
1-4
Serik Belediyespor
0-2
18:00
Zonguldak
1-1
Etimesgut Belediye Spor
1-1
18:00
Belediye Vanspor
2-0
Bursa Niluferspor AS
1-0
18:00
Usakspor
1-1
Sariyer
0-0
18:00
Hekimoglu Trabzon
2-1
Ankarademirspor
1-0
18:00
Pazarspor
0-4
Kirsehir Koyhizmetleri
0-0
18:00
Amedspor
0-2
Corum Belediyespor
0-1
18:00
Erzincanspor
1-2
S.Urfaspor
1-2
18:00
Tarsus Idman Yurdu
3-3
Bursaspor
2-2
18:00
Menemen Belediye Spor
4-0
Isparta 32 Spor
1-0
18:00
Inegolspor
1-0
Somaspor
0-0
18:00
Erokspor
2-2
Batman Petrolspor
1-1
18:00
1 Duzcespor
0-1
Utkoi
0-0
18:00
Kirklarelispor
0-0
Bukaspor
0-0
18:00
Bayburt Ozel Idare
1-3
Nazillispor
1-1
18:00
Ankaraspor FK
2-2
Afjet Afyonspor
0-1
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bang nam Úc
16:00
Metrostars SC
2-0
West Adelaide SC
1-0
13:30
Adelaide Comets FC
0-1
Campbelltown City SC
0-0
Kết quả bóng đá U20 Australia
15:30
Olympic Kingsway U20
1-3
FloreatAthena U20
0-1
12:00
Perth RedStar FC U20
3-2
Stirling Macedonia U20
1-0
12:00
Pires U20
3-2
Sorrento F.C. U20
1-0
12:00
Cockburn City U20
4-2
Bayswater U20 1
3-1
12:00
1 Inglewood United U20
0-1
Balcatta U20 2
0-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Mỹ
02:00
Louisville City FC
0-3
El Paso Locomotive FC
0-2
01:00
Hartford Athletic
0-1
Birmingham Legion
0-1
Kết quả bóng đá Ryman League
22:00
Cray Wanderers
5-3
Horsham 1
2-1
22:00
Corinthian Casuals
1-0
Wingate Finchley
0-0
22:00
Canvey Island
3-1
Hastings United
0-1
22:00
1 Bowers Pitsea
3-1
Folkestone 1
1-1
22:00
Bishop's Stortford
2-0
Bognor Regis Town
1-0
22:00
Billericay Town
1-1
Carshalton Athletic FC
0-1
22:00
lewes
2-1
Potters Bar Town
2-0
22:00
Aveley
1-1
Brightlingsea Regent 1
0-0
22:00
Kingstonian
0-3
Haringey Borough
0-1
22:00
Hornchurch
2-3
Margate
2-0
22:00
Herne Bay
1-3
Enfield Town
1-1
Kết quả bóng đá Hạng Nhì nữ Na Uy
19:00
FK Fyllingsdalen (w)
3-0
KIL/Hemne (w) 1
2-0
19:00
Honefoss (w)
1-2
Ovrevoll Hosle(w)
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
18:00
Bayrampasa
0-0
Ayvalikgucu Belediyespor
0-0
18:00
Dai Lin Jissbon
1-1
Yeni Orduspor
0-0
18:00
Akhisar Bld.Geng
3-1
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
1-0
18:00
Yeni Altindag BS
1-2
Yeni Amasya Spor
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovakia
20:30
MFK Dubnica nad Vahom
0-6
Povazska Bystrica
0-5
20:30
1 Slavoj Trebisov
0-2
Tatran Presov
0-1
20:30
MSK Puchov
6-0
Raca Bratislava 1
3-0
20:30
Humenne
0-0
Dolny Kubin 1
0-0
Kết quả bóng đá VCK U19 Châu Âu
00:00
U19 Pháp
1-2
U19 Na Uy
1-1
00:00
U19 Bồ Đào Nha
3-0
U19 Séc
1-0
00:00
U19 Tây Ban Nha
4-0
Luxembourg U19 1
2-0
22:30
1 U19 Ireland
1-0
Estonia U19
0-0
22:00
U19 Đức
1-1
U19 Bỉ
1-1
22:00
Ukraine U19
1-2
U19 Đan Mạch
1-1
21:00
Romania U19
3-1
U19 Bắc Ireland 1
1-0
21:00
U19 Anh
0-1
Iceland U19
0-0
20:00
U19 Ba Lan
3-0
Latvia U19
0-0
20:00
Croatia U19
1-1
U19 Thụy Điển
1-1
18:00
Slovenia U19
0-0
Italy U19
0-0
17:00
1 Serbia U19
1-3
Israel U19
0-2
Kết quả bóng đá National Primera Division Western Australia
14:00
Western Knights
3-0
Willip
0-0
14:00
Fremantle City
4-0
UWA-Nedlands FC 1
2-0
14:00
Forrestfield United
2-2
Rockingham City FC
0-0
14:00
1 Murdoch Uni Melville
2-2
Subiaco AFC
2-2
14:00
Joondalup United
1-1
Dianella White Eagles
1-1
Kết quả bóng đá hạng 5 Anh
22:00
Oldham Athletic
1-1
Solihull Moors
1-0
22:00
Notts County
4-0
Scunthorpe United
2-0
22:00
Maidstone United
1-2
Woking
0-0
22:00
Dorking
3-1
Maidenhead United
1-0
22:00
Chesterfield
2-0
Halifax Town
1-0
22:00
Boreham Wood
0-0
Eastleigh
0-0
22:00
Yeovil Town
0-1
Bromley
0-1
22:00
Altrincham
1-0
Southend United
0-0
22:00
Wrexham
3-0
York City
1-0
22:00
Aldershot Town
2-3
Gateshead
1-1
22:00
Wealdstone FC
0-2
Barnet
0-0
22:00
Torquay United
1-2
Dagenham Redbridge
1-0
Kết quả bóng đá Portugal Campeonato Nacional
22:59
Praiense
0-1
Rabo Peixe
0-1
Kết quả bóng đá Japanese WE League
12:00
Nagano Parceiro (w)
0-0
JEF United Ichihara Chiba (w)
0-0
Kết quả bóng đá The lowlands Scotland
22:00
Edinburgh University FC
1-6
East Kilbride
0-3
22:00
East Stirlingshire
0-0
Cowdenbeath
0-0
22:00
1 Dalbeattie Star
1-7
Boness Utd
1-3
22:00
Civil Service Strollers FC
2-0
Caledonian Braves
2-0
Kết quả bóng đá Siêu cúp FA nữ Anh
00:30
Manchester United (w)
4-0
West Ham United (w)
0-0
22:00
Tottenham Hotspur (w)
1-5
Arsenal (w)
1-2
Kết quả bóng đá Nghiệp dư pháp
02:00
Aubagne
1-1
Frejus St-Raphael
0-0
01:00
Olympique Ales
3-1
Evian Thonon Gaillard
1-1
00:30
Vannes
0-0
Chartres FC
0-0
00:00
1 ES Wasquehal
2-1
Fleury Merogis U.S. 1
1-0
00:00
Trelissac
1-1
CHAMALIERES
0-0
00:00
Saumur OL
1-3
FC Bergerac
0-0
00:00
Guingamp B
0-1
Saint Malo
0-0
00:00
Romorantin
2-1
GOAL FC
0-0
00:00
FC Nantes B
0-0
Stade Bordelais
0-0
00:00
Bourges
1-0
Yzeure AS
0-0
00:00
Angouleme
1-0
Angers II
0-0
00:00
Sainte Genevieve Sports
0-1
Boulogne
0-0
00:00
Lyon Duchere
3-0
Sete FC
0-0
00:00
St. Maur Lusi
1-2
Haguenau
1-0
00:00
Louhans-Cuiseaux
2-2
Saint-Priest
0-0
00:00
1 AS Furiani Agliani
2-2
Creteil
2-1
00:00
Jura Sud Foot
2-1
Canet Roussillon
1-0
00:00
Maccabi Paris
1-2
Granville
0-0
00:00
Bobigny A.C.
1-1
Stade Reims II 1
1-1
00:00
Hyeres
0-0
Toulon
0-0
00:00
Voltigeurs Chateaubriant
1-0
Blois
1-0
00:00
Epinal
0-0
Besancon
0-0
00:00
Chambly FC
5-1
Rennes II
2-0
00:00
Andrezieux
3-0
Vierzon
0-0
00:00
1 ASM Belfortaine
1-1
Metz B
1-1
00:00
GRACES
3-3
Lyonnais II
0-1
22:59
Colmar
1-2
Saint Quentin
0-0
22:00
Racing Club de France
3-1
Beauvais
1-0
22:00
Caen II
0-2
FC Rouen
0-0
22:00
Auxerre B
1-2
Marignane Gignac 1
0-1
Kết quả bóng đá Bang Nam Úc
13:00
Adelaide Vipers
4-3
Eastern United
1-1
12:45
Fulham United FC
1-3
West Torrens Birkalla
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc bang NSW
15:00
Western Sydney Wanderers AM
2-2
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
1-0
15:00
Marconi Stallions
3-1
Manly United
2-1
14:30
Sutherland Sharks
0-0
Sydney United
0-0
14:30
Sydney Olympic
2-0
Spirit FC
1-0
13:00
Bulls Academy
0-0
St George City FA 1
0-0
Kết quả bóng đá Belgium Second Amateur Divisio
01:30
Oudenaarde
4-1
Erpe-Mere United
2-1
Kết quả bóng đá U20 NSW
13:00
1 Mounties Wanderers U20
2-4
Blacktown Spartans U20
1-3
13:00
Inter Lions U20
3-2
Northern Tigers U20
0-0
13:00
Bankstown City Lions U20
2-1
Dulwich Hill U20
1-0
13:00
1 St.George Saints U20
3-0
Canterbury Bankstown U20
2-0
13:00
Hills Brumbies U20
1-1
Macarthur Rams U20
0-0
13:00
SD Raiders U20
1-0
Hakoah Sydney City East U20
0-0
12:40
Marconi Stallions U20
2-2
Manly United U20
1-2
12:30
1 Sydney Olympic U20
1-1
NWS Spirit FC U20
1-0
12:10
Sutherland Sharks U20
2-1
Sydney United 58 U20
0-0
Kết quả bóng đá U19 Uruguay
19:30
Nacional De Football U19
4-0
Deportivo Maldonado U19
0-0
Kết quả bóng đá Siêu Cúp Kenya
19:00
Sofapaka FC
0-0
Gor Mahia
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch Mexico nữ
01:00
Cruz Azul (w)
1-1
Juarez FC (w)
1-1
Kết quả bóng đá Paulista C Brazil
01:00
Uniao Suzano AC SP
0-1
Esporte Clube Sao Jose SP 1
0-1
01:00
EC Sao Bernardo/SP
5-0
Capie Warrero
3-0
01:00
2 Desportivo Brasil SP
0-1
Gremio Prudente
0-1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Bosnia
21:30
Radnicki Lukavac
1-2
FK Radnik Hadzici
0-1
21:30
1 Mladost Doboj Kakanj
1-2
FK Gorazde
0-2
21:30
NK Travnik
2-1
GOSK Gabela
0-1
21:00
Sloboda Novi Grad
3-0
FK Omarska
0-0
21:00
Ljubic Prnjavor
2-1
Radnik Bijeljina
0-0
21:00
FK Podrinje
1-1
FK Kozara Gradiska
0-1
21:00
FK Sloboda Mrkonjic Grad
0-4
Laktasi
0-0
21:00
Drina Zvornik
1-0
Famos Vojkovici
0-0
19:00
Zeljeznicar Banja Luka
3-1
Sutjeska Foca
2-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Croatia
21:30
1 NK Zagorec Krapina
1-0
NK Zrinski Jurjevac
1-0
21:30
Pomorac
1-0
NK BUJE 1
0-0
21:30
HASK Zagreb
1-3
NK Lucko 2
1-2
20:00
Jadran Porec
1-0
Jadran LP
0-0
20:00
Mladost Zdralovi
1-1
NK Opatija 1
0-0
19:00
Trnje
2-1
NK Marsonia 1909
1-1
Kết quả bóng đá Nữ Chile
02:00
Coquimbo Unido (W)
3-1
CD Antofagasta (w)
2-0
21:00
Deportes Iquique (w)
2-2
Audax Italiano (w)
0-1
Kết quả bóng đá POL WD1
21:00
APLG Gdansk (w)
0-2
GKS Katowice (w)
0-1
18:00
1 Pogon Tczew (w)
3-3
Slask Wroclaw (w)
2-2
18:00
Sportowa Czworka Radom (w)
2-1
KKPK Medyk Konin (w)
2-0
17:00
1 Czarni Sosnowiec (w)
0-3
UKS Lodz (w)
0-2
Kết quả bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
01:40
UAI Urquiza
1-1
CA San Miguel
1-1
01:30
Talleres Rem de Escalada
1-2
CA Fenix Pilar
1-1
01:30
Sportivo Dock Sud
1-1
Sacachispas
0-0
01:30
1 Canuelas FC
1-1
Villa San Carlos
0-1
01:30
Comunicaciones BsAs
2-0
Colegiales
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Cearense Brazil
01:30
Floresta CE
0-0
Pacatuba
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 liên đoàn Bắc Ireland
22:00
Warrenpoint Town
3-0
Dergview FC
2-0
22:00
Newington
2-2
Ballyclare Comrades
1-2
22:00
Knockbreda
2-3
Institute FC
2-1
22:00
HW Welders
0-0
Loughgall FC
0-0
22:00
Dundela
1-5
Ards FC
1-1
22:00
Annagh United
0-2
Ballinamallard United
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Senegal
23:30
Dakar Universite Club
1-0
Jamono Fatick
1-0
22:59
1 Keur Madior
0-0
ASC Wally Daan
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Mỹ
01:10
North Carolina (w)
1-0
Kansas City NWSL (W)
1-0
Kết quả bóng đá Beach Soccer World Cup
20:30
Iran Beach Soccer
6-3
Oman Beach Soccer
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Bắc NSW Australia
12:00
Maitland FC Reserves
1-0
Valentine Phoenix Reserves
0-0
Kết quả bóng đá Cúp Viareggio
21:00
Bologna U20
5-0
Jovenes Promesas Youth
2-0
21:00
Atromitos U19
0-3
Mavlon FC Youth
0-2
21:00
Fiorentina U20
4-0
Monterosi Youth
0-0
21:00
FA Euro U19
2-3
Kakawa Sport Youth
0-1
21:00
Sport Club Recife Youth
1-1
Imolese Calcio Youth
0-0
21:00
Italy Serie D Selection U18
3-0
Ladegbuwa FC Youth 1
2-0
20:50
UYSS New York Youth
0-2
Grosseto Youth
0-2
20:50
Sampdoria Youth
5-0
Ray young team
2-0
Kết quả bóng đá Italy Serie B Women
20:30
Ternana W
4-2
SSD ACF Calcio Arezzo (W) 1
3-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Ghana
22:00
Karela United FC
3-0
Accra Hearts of Oak 1
2-0
22:00
Accra Lions
0-0
Bechem United
0-0
Kết quả bóng đá Trẻ Israel
20:40
Hakoach Macabi Ramat Gan U19
2-3
Gadna Tel Aviv U19
1-2
20:10
Tzeirey Kafr Kana U19
2-2
Maccabi Achi Nazareth U19
0-1
15:00
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
3-1
Beitar Nes Tubruk U19
0-0
15:00
Ironi Nesher U19
0-2
Hapoel Herzliya U19
0-1
15:00
Hapoel Kfar Saba U19
4-2
Hapoel Afula U19
0-0
15:00
Hapoel Marmorek U19
2-0
Ashdod Rafi Elbaz U19 1
1-0
15:00
Hapoel Hod Hasharon U19
1-2
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
1-1
14:00
Hapoel Akko U19
0-2
Football Club Nave Yosef U19
0-1
13:30
Hapoel Petach Tikva U19
1-2
Sectzya Nes Ziona U19
0-1
12:30
Maccabi Herzliya U19
1-1
Maccabi Yaffo Kabilio U19
0-1
Kết quả bóng đá ngoại hạng Nigeria
22:00
Akwa Starlets
1-2
Niger Tornadoes FC
0-2
Kết quả bóng đá Kenya Super League
19:00
Vihiga United
2-0
Naivas FC
1-0
19:00
Kisumu All Stars
1-0
Shabana FC 1
1-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Israel
01:00
Tseirey Taybe
2-0
Maccabi Nujeidat Ahmed
1-0
20:00
Hapoel Bnei Zalfa
4-0
Maccabi Tamra
1-0
Kết quả bóng đá Cúp Liên Đoàn nữ Iceland
21:00
Trottur Reykjavik (w)
1-1
Stjarnan Gardabaer (w)
0-0
20:30
Keflavik (w)
1-3
Tindastoll Neisti (w)
0-1
Kết quả bóng đá Australian cloth
15:00
Mount Gravatt Hawks
1-2
North Brisbane
0-1
15:00
Virginia United
6-0
Western Spirit
0-0
Kết quả bóng đá Hạng Hai Ấn Độ
17:30
Ambernath Utd Atlanta
1-1
Ara FC
0-1
17:00
Hyderabad FC II
0-0
Dempo
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Romania
18:00
Banat Girls (w)
0-3
ASU Politehnica Timisoara (W)
0-2
Kết quả bóng đá Nữ Serbia
21:00
ZFK Masinac (w)
2-1
ZFK TSC (w)
2-1
Kết quả bóng đá Tây Úc
18:00
Olympic Kingsway SC
0-2
Floreat Athena
0-2
14:00
Perth SC
1-0
Sorrento F.C.
0-0
14:00
Perth RedStar
1-2
Stirling Macedonia
1-2
14:00
1 Perth Glory (Youth)
4-3
Armadale SC
3-1
14:00
Inglewood United
1-2
Balcatta FC
1-0
14:00
Cockburn City
2-1
Bayswater City
0-1
Kết quả bóng đá Malaysia FA Cup
21:00
1 Manjung City FC
2-0
KSR Sains 1
1-0
21:00
BRM FC Kuala Kangsar
0-1
Imigresen FC
0-1
Kết quả bóng đá Trẻ Ba Lan
18:15
Korona Kielce U19
3-1
Jagiellonia Bialystok (Youth) 1
0-1
18:00
Wisla Krakow (Youth)
1-0
Gornik Zabrze (Youth)
1-0
18:00
Pogon Szczecin(Youth)
3-4
Polonia Warszawa (Youth)
2-2
17:00
Lech Poznan (Youth)
2-0
Rakow Czestochowa (Youth)
0-0
17:00
Arka Gdynia (Youth)
3-2
Slask Wroclaw U21
2-1
Kết quả bóng đá Spain Primera Division RFEF
01:00
SD Logrones
2-1
Eldense
0-1
01:00
Sabadell
1-2
Barcelona B
0-2
01:00
CD Linares Deportivo
2-0
Algeciras
2-0
22:59
Real Sociedad B
3-0
Calahorra
1-0
22:59
C.D. San Fernando Isleno
5-1
CF Talavera de la Reina
2-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất nữ Séc
17:00
Slovan Liberec (w)
6-1
FC Viktoria Plzen (w)
4-0
Kết quả bóng đá Sơ loại thế vận hội Châu Phi
21:30
Gabon U23
1-0
Cameroon U23 1
1-0
Kết quả bóng đá Hạng C Greece
22:00
Panthrakikos
1-2
Doxa Dramas
0-1
21:00
Orfeas Xanthis
1-0
OF Vironas Kavalas
1-0
20:00
Posidonas Neas Michanionas
0-0
Agrotikos Asteras
0-0
20:00
1 Pandramaikos
2-0
Ethnikos Alexandroupoli
0-0
20:00
Apollon Paralimniou
2-2
Nestos Chrisoupolis
1-1
20:00
Thermaikos Thermis
1-3
Aris Avatou
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
01:00
Elche CF Ilicitano
0-2
UD Rayo Ibense
0-0
00:30
Yague CF
3-4
Casalarreina
1-1
00:30
SD Deusto
1-2
Cultural de Durango
0-2
00:15
CD Manacor
3-0
CD Binissalem
0-0
00:00
Villarrubia CF
2-2
CD Villacanas
0-2
00:00
Urduliz FT
4-1
Anaitasuna
0-0
23:45
SD Revilla
2-0
Club Deportivo Tropezon
0-0
23:30
PE Sant Jordi
1-1
UD Poblense
0-0
23:30
UD Collerense
3-1
Santanyi
1-0
23:30
CD Santa Ursula
1-1
Lanzarote 1
0-1
23:30
Conil CF
1-1
Puente Genil
0-0
23:30
1 Acero
0-0
Patacona
0-0
23:15
Solares
0-1
U.M. Escobedo
0-0
22:59
Unami CP
1-1
Atletico Tordesillas
0-0
22:59
CD Union Sur Yaiza
2-1
CD La Cuadra
0-1
22:59
AD Cartaya
0-1
CD Pozoblanco
0-1
22:59
CD Basconia
3-1
Portugalete
0-0
22:59
Barakaldo CF
2-1
CD Padura
0-0
22:59
Ceuta B
2-1
Coria CF
1-0
22:59
CF Vimenor
3-1
CD Naval
0-0
22:59
Atletico Astorga
1-0
CF Salmantino
1-0
22:59
UD Ibarra
2-3
CD Mensajero
0-1
22:30
CD Illescas
0-0
CS Puertollano
0-0
22:30
UE Tona
0-1
CF Peralada
0-1
22:30
UD Santa Marta
1-0
CD Mirandes B
1-0
22:30
Manchego Ciudad
1-0
CD Torrijos
0-0
22:30
Llosetense
3-2
CF Platges De Calvia
2-0
22:30
Constancia
2-0
Portmany
1-0
22:30
CD Touring
4-0
Aurrera de Vitoria
0-0
22:15
Ponferradina B
0-1
CD Becerril
0-1
22:00
Silva SD
1-2
CD Estradense
0-0
22:00
CE Mercadal
2-0
Inter Manacor
0-0
22:00
SD San Ignacio
1-2
Aurrera Ondarroa
1-0
22:00
CD Ardoi Draw
2-1
CD Oberena
2-0
22:00
CD Huarte
2-1
UCD Burlades 2
1-0
22:00
2 Comillas
1-1
CD Varea
1-0
22:00
CD Subiza
2-0
Pamplona
0-0
22:00
Lagunak
2-2
CD Cantolagua
0-1
22:00
Alesves
2-1
CD Beti Onak
0-1
21:45
Avance Ezcabarte
0-1
Pena Sport
0-1
21:30
UDC Txantrea KKE
1-0
Azkoyen
0-0
21:30
CD Vitoria(SPA)
1-0
Pasaia KE
0-0
20:45
Valle de Egues
3-0
CD Cortes
2-0
19:30
UD Tamaraceite
2-1
Tenerife B
2-1
19:00
1 Panaderia Pulido
1-2
Marino
0-2
18:00
Athletic Torrellano
2-1
Villarreal C
0-0
Kết quả bóng đá Slovakia I Liga Women
22:45
TJ Spartak Myjava(w)
11-1
Dukla Banska Bystrica (w)
5-1
22:00
SKF Zilina (w)
0-6
FC Petrzalka (w)
0-1
20:30
MFK Ruzomberok (w)
1-1
Slovan Bratislava (w)
0-0
16:00
AS Trencin (w)
6-2
FK Nove Zamky (w)
1-1
Kết quả bóng đá Vô địch Australian Welsh
15:10
Mounties Wanderers
0-2
Blacktown Spartans
0-0
15:00
Inter Lions
1-0
Northern Tigers 1
0-0
15:00
Hills Brumbies
4-0
Macarthur Rams
2-0
15:00
Bankstown City Lions
3-1
Dulwich Hill SC 1
3-1
15:00
St George Saints
3-2
Canterbury Bankstown FC 2
1-0
15:00
SD Raiders FC
3-1
Hake Ya Dong in Sydney City
0-1
13:00
1 Central Coast United FC
0-2
Dunbar Rovers FC
0-2
Kết quả bóng đá Nữ Belarus
18:00
Dnepr Mogilev (w)
8-0
Dinamo Brest (W)
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Lithuania
01:00
1 FK Kauno Zalgiris II
2-2
TransINVEST Vilnius
1-1
20:00
1 Lietava Jonava
0-2
FK Riteriai B
0-0
Kết quả bóng đá Liberia First Division
22:59
Freeport
6-1
Nimba United
3-1
22:59
Muscat FC
1-1
Heaven Eleven
1-0
Kết quả bóng đá U19 Romania
17:00
CS Giroc Chisoda U19
2-2
CSC Dumbravita U19 1
1-1
15:00
CSJ Stiinta U Craiova U19
2-3
Unirea Bascov U19
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovakia
20:30
Fomat Martin
2-1
Inter Bratislava
0-0
20:30
Poprad
1-1
Slavia TU Kosice
0-0
20:30
Nove Mesto
2-2
OK castkovce 1
1-1
20:30
Slovan Duslo Sala
5-2
SK Vrakuna Bratislava
4-0
20:30
Namestovo
2-0
FTC Filakovo
1-0
20:30
1 Novohrad Lucenec
0-2
Lipany
0-2
20:30
1 Slovan Giraltovce
0-2
TeslaStropkov
0-1
20:30
1 SKF Sered
4-0
RSC Hamsik Academy
3-0
16:30
FK Nove Zamky
1-5
Jednota Banova
1-2
Kết quả bóng đá Cúp UFL Philippines
14:30
Dynamic Herb Cebu
1-0
Mendiola FC
1-0
Kết quả bóng đá Wales FAW nam
21:30
Prestatyn Town FC
3-4
Guilsfield
1-4
21:30
Porthmadog
2-1
Penrhyncoch
1-1
21:30
Mold Alexandra
1-2
Gresford
1-0
21:30
Holyhead
1-1
Newi Cefn Druids
0-0
21:30
Colwyn Bay
1-3
Holywell
1-1
21:30
Taffs Well
0-1
Ammanford
0-0
21:30
Cambrian Clydach
0-2
Cwmbran Celtic
0-0
21:30
Barry Town United
5-0
Pontardawe Town
0-0
21:30
Trefelin
2-2
Swansea University
0-0
21:30
Llantwit Major
2-0
Afan Lido
0-0
21:00
Carmarthen
4-1
Goytre Utd
2-0
21:00
Chirk AAA
0-3
Llanidloes Town
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 1 Nữ Thuỵ Sĩ
00:00
FC Luzern (w)
0-2
FC Zurich Frauen (w)
0-1
22:00
Young Boys (w)
5-0
Yverdon (w)
3-0
22:00
Aarau (W)
5-1
Rapperswil Jona (W)
4-1
22:00
St Gallen (w)
2-3
Servette (w)
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha
02:15
1 SD Tarazona
0-1
Alaves B 1
0-1
01:00
Real Sociedad C
2-0
Brea
1-0
00:00
Utebo FC
0-0
SD Gernika
0-0
00:00
Real Aviles
1-2
Racing B
0-1
23:30
Atletico Saguntino
1-0
UE Olot 1
0-0
22:59
Bergantinos CF
0-2
Burgos Promesas
0-0
22:59
Rio Sports
0-4
CD Arnedo
0-1
22:59
CD Cristo Atletico
1-0
SD Laredo 1
1-0
22:59
1 CD Guijuelo
1-0
Zamora CF
0-0
22:30
SD Beasain
2-1
UD Logrones B
1-0
22:00
Real Oviedo B
2-3
Real Valladol B
1-1
22:00
Alcorcon B
2-0
CD Coria
1-0
Kết quả bóng đá cúp phần Lan
22:30
Mypa
11-0
Janteva Kotka
4-0
Kết quả bóng đá J-League Division 1
12:00
Yamato Sylphid (w)
0-3
Setagaya Sfida (w)
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thuỵ Sĩ
23:30
Lugano U21
2-0
FC Winterthur U21
1-0
22:59
Etoile Carouge
4-0
Bulle
0-0
22:00
YF Juventus Zurich
1-3
Breitenrain
0-1
22:00
Stade Nyonnais
1-0
Basuli B team
0-0
22:00
FC Rapperswil-Jona
2-4
FC St.Gallen U21
1-1
22:00
FC Luzern U21
4-0
Young Boys U21
1-0
22:00
FC Gossau
3-2
Weesen
3-2
22:00
Bruhl SG
3-0
Baden
0-0
22:00
Zurich B team
2-1
Kriens
0-0
21:00
Bavois
3-0
Biel Bienne
0-0
21:00
FC Sion U21
0-0
Portalban/Gletterens
0-0
Kết quả bóng đá Hạng nhất QLD
16:00
Brisbane Strikers
1-0
Albany Creek
0-0
15:00
SWQ Thunder
0-0
Logan Lightning
0-0
15:00
Brisbane Wolves
5-0
Mitchelton FC
4-0
Kết quả bóng đá Iraq Cup
01:00
Al Qasim Sport Club
1-1
Duhok
0-1
Kết quả bóng đá Giải hạng Năm Đức Schleswig-Holstein
00:00
Oldenburger SV
1-1
TSV Bordesholm
1-0
20:00
Union Neumunster
7-1
Heider SV 1
2-0
20:00
TSV Pansdorf
0-2
Husumer SV
0-1
Kết quả bóng đá Cúp Landespokal Đức
21:00
Rot-Weiss Oberhausen
3-1
Ratingen SV
0-1
20:00
Carl Zeiss Jena
0-0
ZFC Meuselwitz
0-0
19:00
Berliner FC Dynamo
1-0
VSG Altglienicke 1
0-0
Kết quả bóng đá Paulista B Brazil
01:00
XV de Piracicaba
0-3
Ponte Preta
0-0
Kết quả bóng đá U19 Pháp
22:00
Monaco U19
4-1
Avenir Sportif Beziers U19
1-1
21:00
Marseille U19
2-0
Ajaccio U19
1-0
21:00
Nice U19
1-0
Air Bel U19
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ả Rập Xê Út
01:45
AL-jeel
0-1
Al Najma(KSA) 1
0-0
Kết quả bóng đá U19 Hy Lạp
20:00
OFI Crete U19
2-1
PAS Giannina U19
1-1
Kết quả bóng đá VĐQG Ireland
00:00
Sligo Rovers (W)
1-2
FC Treaty United (w)
1-0
22:59
DLR Waves (w)
0-0
Yalong City (w)
0-0
22:00
Bohemians Dublin (w)
0-2
Peamount Utd (w)
0-0
21:00
Shelbourne (w)
1-2
Galway LFC (w) 1
1-0
Kết quả bóng đá Cúp QG Kazakhstan
16:00
FK Yelimay Semey
2-0
FK Taraz
1-0
13:00
Zhenis
3-3
FK Arys
1-1
Kết quả bóng đá Vô địch Tocantinense Brazil
01:30
Bela Vista TO
1-1
Capital TO
1-0
Kết quả bóng đá Hạng nhì Tunisia
19:40
Esperance Sportive Zarzis
2-0
Jeunesse Sportive Omrane
0-0
19:30
A.S Djerba
2-1
Kalaa Sport
0-0
19:30
Stade Gabesien
2-0
Croissant Msaken
0-0
19:30
S.S. Sfaxien
0-1
CS.Hammam-Lif 1
0-1
19:30
E. M. Mahdia
1-1
SC Moknine
1-1
19:30
Sporting Ben Arous
1-3
E.Gawafel.S.Gafsa
0-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Áo
01:00
USV St. Anna
1-1
Vocklamarkt
0-1
22:00
Wiener Viktoria
1-1
Mauerwerk
1-1
22:00
SV Leobendorf
1-1
Neusiedl
0-0
22:00
Worgl Obi SV
0-1
SC Kundl
0-0
22:00
SV Fugen
0-0
SC Imst
0-0
21:30
Traiskirchen
0-0
SV Stripfing Weiden 1
0-0
21:00
FC Magna Wiener Neustadt
1-2
Team Wiener Linien
1-1
21:00
Rotenberg
1-2
FC Brauerei Egg
0-0
21:00
1 SAK Klagenfurt
3-3
SC Weiz
1-2
21:00
VfB Hohenems
5-0
RW Rankweil
2-0
21:00
SC Gofis
0-2
Sc Rothis
0-2
21:00
Dornbirner SV
4-0
Rheindorf Altach B
2-0
21:00
Admira Dornbirn
0-4
SC Bregenz
0-2
21:00
1 ASV Siegendorf
1-2
Kremser
0-2
20:00
SR Donaufeld Wien
3-0
USV Scheiblingkirchen-Warth
1-0
Kết quả bóng đá Iceland B
21:00
Hviti Riddarinn
1-0
Ellidi
1-0
18:30
Ymir
2-3
IH Hafnarfjordur 2
2-2
Kết quả bóng đá Hạng 3 Slovenia
00:00
Dobrovce
2-1
Sampion Celje
0-0
21:00
Svoboda Peshtera
0-1
Tinex Sencur
0-0
21:00
Dravinja
0-2
Drava
0-1
21:00
Zavrc
0-1
Smartno
0-0
21:00
Izola
4-1
NK Fama Vipava
1-0
Kết quả bóng đá SE Brazil
02:00
Lagarto
2-0
AD Atletica Gloriense
0-0
02:00
Frei Paulistano
0-1
Dorense SE
0-1
01:15
America SE
0-2
Estanciano SE 1
0-0
Kết quả bóng đá Bắc Anh
22:00
Stafford Rangers
0-0
Morpeth Town
0-0
22:00
South Shields
0-0
Radcliffe Borough
0-0
22:00
Nantwich Town
0-1
Bamber Bridge
0-1
22:00
Lancaster City
2-1
Hyde F.C.
1-0
22:00
Guiseley
0-1
Belper Town
0-0
22:00
FC United of Manchester
2-1
Marske United
0-1
22:00
Atherton Collieries
1-1
Gainsborough Trinity
0-0
22:00
Whitby Town
0-3
Marine
0-2
22:00
Warrington Town AFC
3-1
Liversedge
1-1
22:00
1 Stalybridge Celtic
1-4
Ashton United
1-1
Kết quả bóng đá Vô địch U19 Đức
20:00
1 TSV 1860 Munchen U19
1-2
Bayern Munchen U19
0-2
18:30
MagdeburgU19
1-2
RB LeipzigU19
0-0
Kết quả bóng đá Trẻ Argentina
19:00
Godoy Cruz U20
4-1
Barracas Central U20 1
1-1
19:00
Colon U20
3-2
Gimnasia LP U20
1-1
19:00
Atletico Tucuman U20
0-3
River Plate U20
0-2
Kết quả bóng đá U19 A2 Thổ Nhỹ Kỳ
19:00
Adana Demirspor U19
1-3
Fenerbahce U19
1-2
18:00
1 Ankaraspor U19
1-3
Buyuksehir BLD.Spor U19
0-1
18:00
Manisa Belediyespor U19
4-0
Afjet Afyonspor U19
1-0
17:00
Ankaragucu U19
5-0
Fatih Karagumruk U19
3-0
16:10
Eyupspor U19
3-0
Erzurum BB U19
2-0
16:10
Tuzlaspor U19
2-3
Caykur Rizespor U19
0-2
16:00
Boluspor U19
1-1
Bursaspor U19 1
1-0
16:00
Alanyaspor U19
0-2
Istanbulspor U19
0-0
16:00
1 Kocaelispor U19
2-1
Erokspor U19 1
0-1
16:00
Konyaspor U19
0-1
Kasimpasa U19
0-1
16:00
Antalyaspor U19
3-1
Umraniyespor U19
1-0
15:00
Altay Spor KulubuU19
1-1
Keciorengucu U19 1
1-1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Guatemala
02:00
Sacachispas GT
1-2
San Benito FC
0-2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Montenegro
20:00
FK Mladost DG
1-0
Bokelj Kotor
1-0
20:00
OSK Igalo
2-1
KOM Podgorica
0-0
20:00
FK Grbalj Radanovici
1-0
FK Zeta
0-0
20:00
FK Berane
0-1
Otrant
0-0
Kết quả bóng đá Giải trẻ Nam Phi
17:00
TS Galaxy Reserves
0-0
Richards Bay FC Reserves
0-0
15:00
Mamelodi Sundowns Reserves
2-0
Supersport United Reserves
2-0
15:00
Moroka Swallows Reserves
2-3
Royal AM Reserves
1-2
Kết quả bóng đá Sikkim S Ấn Độ
19:00
Roaring Leopard FC
1-1
Singling Sporting Club 1
0-0
Kết quả bóng đá Nữ Euro
20:00
Kazakhstan (w) U17
0-13
Montenegro (w)U17
0-10
20:00
Bosnia (w) U17
2-0
Azerbaijan (w) U17
2-0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đan Mạch
18:45
HIK Hellerup
0-2
Brabrand
0-1
Kết quả bóng đá Giải các Quốc gia Bắc, Trung Mỹ và Caribe
01:00
Bermuda
0-2
Guyana
0-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc
13:00
Gimhae City
1-0
Yangju Citizen
0-0
13:00
Daejeon Korail
0-1
Hwaseong FC
0-0
12:00
Gangneung City
1-2
Ulsan Citizens
0-1
Kết quả bóng đá C1 Italia
23:30
1 Rimini
2-2
A.C. Reggiana 1919 2
1-0
23:30
Taranto Sport
2-2
Avellino
1-1
23:30
Potenza
5-2
Juve Stabia 1
2-1
20:30
Trento
0-0
Feralpisalo
0-0
20:30
Turris Neapolis
3-0
Messina
1-0
20:30
Renate AC
2-0
Padova
1-0
20:30
AZ Picerno ASD
0-0
Gelbison
0-0
20:30
Latina
2-2
Crotone
0-0
20:30
1 Foggia
1-2
Nuova Monterosi
0-1
20:30
Giugliano
4-3
A.S Andria Bat
2-2
20:30
Viterbese
1-1
Audace Cerignola
0-1
Kết quả bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
22:00
FC Pipinsried
0-4
DJK Vilzing
0-2
20:30
Nurnberg (Youth)
1-1
Viktoria Aschaffenburg
1-0
20:00
Eintracht Trier
2-2
SG Barockstadt
1-1
20:00
Bahlinger
3-1
VfR Wormatia Worms
0-1
20:00
Greuther Furth (Youth)
4-0
FV Illertissen
2-0
20:00
SSV Ulm 1846
1-4
FSV Frankfurt
0-2
20:00
Hessen Kassel
2-0
FC 08 Hombrug
1-0
20:00
TSV Aubstadt
0-2
TSV Buchbach
0-1
20:00
SV Lippstadt
0-3
Fortuna Dusseldorf (Youth)
0-2
20:00
1 TSV Rain Am Lech
2-4
SpVgg Ansbach
1-2
20:00
TSV Steinbach Haiger
5-0
Red and White Koblenz
2-0
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
3-0
VfB Eichstatt
2-0
20:00
BSV Rehden
0-1
FC Teutonia 05
0-1
20:00
Wurzburger Kickers
3-1
Schweinfurt 05 FC
1-1
20:00
FC Kaan-Marienborn
0-2
Duren
0-1
20:00
VfB Stuttgart II
1-1
Freiberg
1-0
20:00
SpVgg Hankofen-Hailing
0-2
Unterhaching
0-2
20:00
SV Rodinghausen
1-0
Fortuna Koln
0-0
20:00
1 Bocholt FC
1-2
Preuben Munster
1-2
19:30
ETSV Weiche Flensburg
3-1
SV Atlas Delmenhorst
3-1
19:00
Lichtenberg 47
0-1
SV Babelsberg 03
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch Mato grosso do Sul
02:00
Aquidauanense
1-0
Costa Rica MS
0-0
Kết quả bóng đá Vô địch quốc gia nữ Hàn Quốc
12:00
Sejong Gumi Sportstoto (w)
0-3
KSPO FC (w)
0-2
12:00
Gyeongju FC (w)
0-0
Suwon FMC (w)
0-0
12:00
Changnyeong (w)
1-2
Seoul Amazones (w)
1-0
Kết quả bóng đá Ngoại hạng Mali
23:30
Lafia Club de Bamako
1-1
Real Bamako
0-1
Kết quả bóng đá D5 Đức
22:00
SSV Jahn Regensburg II
3-3
ASV Cham
0-2
22:00
Wurzburger FV
6-0
DJK Ammerthal
2-0
20:00
1 ASV Neumarkt
2-0
SpVgg Weiden 1
1-0
20:00
FC Geesdorf
2-3
SV Donaustauf
0-2
20:00
DJK Gebenbach
3-2
Bayern Hof 1
2-1
20:00
1 TSV Kornburg
1-2
SC Eltersdorf
1-0
20:00
Eintracht Bamberg
2-2
Grossbardorf
1-1
Kết quả bóng đá Nữ Bỉ
21:30
Zulte Waregem VV (w)
0-0
KV Mechelen (w)
0-0
19:30
Anderlecht (w)
1-0
Oud Heverlee Leuven (w)
1-0
Kết quả bóng đá VCK U17 Châu Âu
00:00
Norway U17
0-1
Slovenia U17
0-0
22:59
Wales U17
1-1
Iceland U17
1-0
22:59
Switzerland U17
1-1
Albania U17
0-1
22:00
Portugal U17
1-0
Poland U17
0-0
22:00
Netherlands U17
2-2
Denmark U17
2-0
20:00
Srbija C.Gora U17
5-0
Bosnia U17
2-0
20:00
1 Montenegro U17
1-2
Scotland U17
1-1
20:00
Israel U17
2-2
Belarus U17
1-2
19:30
Spain U17
0-0
Turkey U17
0-0
19:00
Belgium U17
0-1
Croatia U17
0-0
19:00
England U17
2-0
Northern Ireland U17
0-0
18:00
Czech Republic U17
3-0
Slovakia U17
1-0
17:30
France U17
2-1
Latvia U17
1-1
16:00
Germany U17
7-0
Finland U17
4-0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Anh
22:00
Portsmouth
2-2
Port Vale
0-2
22:00
Milton Keynes Dons
1-0
Morecambe
0-0
22:00
Charlton Athletic
1-1
Wycombe Wanderers
1-0
22:00
Exeter City
5-0
Accrington Stanley