Kết quả bóng đá (KQBĐ) J-League 1

Kết quả bóng đá J-League 1 vòng 24 2022 – Kqbd Nhật Bản.J1 League 2022 trực tiếp tỉ số, kết quả, Bóng đá Nhật Bản.Kết quả J-League 1 KQBD vô địch quốc gia Nhật Bản .Kết quả VĐQG Nhật Bản, Kqbd Nhật Bản hôm nay.Kết quả VĐQG Nhật Bản hôm nay, xem kqbd Nhật Bản 2022.Kết Quả Japan Football League – KQBD Nhật Bản mới nhất.Kết quả bóng đá J-League 1 vòng 23 2022 – Kqbd Nhật Bản.Kết quả bóng đá Japan Football League hôm nay, xem kqbd Japan Football League mới nhất. Cập nhật tỷ số, kết quả Japan Football League Nhanh và Chính Xác tại Nhà Cái Top.

Trực tiếp
Hôm nay
Hôm qua
09/12
08/12
07/12
06/12
{{ title ? title : 'Kết quả bóng đá VĐQG Nhật Bản vòng 34 2023 - Kqbd Nhật Bản' }}
Vòng đấu
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
32
33
34
Vòng đấu
{{ round.round.replace('?type=result', '') }}
Không có dữ liệu kèo
Thời gian
FT
Vòng đấu
HT
03/12 12:45
34
Nagoya Grampus
1-1
Kashiwa Reysol
(0-0)
03/12 12:00
34
Gamba Osaka
0-1
Vissel Kobe
(0-0)
03/12 12:00
34
Kashima Antlers
2-1
Yokohama FC
(2-0)
03/12 12:00
34
Shonan Bellmare
0-1
FC Tokyo
(0-0)
03/12 12:00
34
Albirex Niigata
1-0
Cerezo Osaka
(0-0)
03/12 12:00
34
Consadole Sapporo
0-2
Urawa Red Diamonds
(0-0)
03/12 12:00
34
Kyoto Sanga
3-1
Yokohama Marinos
(1-1)
03/12 12:00
34
Sagan Tosu
0-1
Kawasaki Frontale
(0-0)
03/12 12:00
34
Avispa Fukuoka
0-1
Hiroshima Sanfrecce
(0-0)
25/11 12:00
33
Urawa Red Diamonds
2-3
Avispa Fukuoka
(1-1)
25/11 12:00
33
Yokohama FC
0-1
Shonan Bellmare
(0-0)
25/11 12:00
33
FC Tokyo
1-3
Consadole Sapporo
(1-0)
25/11 12:00
33
Kashiwa Reysol
2-2
Sagan Tosu
(2-1)
25/11 12:00
33
Hiroshima Sanfrecce
3-0
Gamba Osaka
(2-0)
25/11 12:00
33
Vissel Kobe
2-1
Nagoya Grampus
(2-1)
25/11 12:00
33
Cerezo Osaka
0-1
Kyoto Sanga
(0-1)
24/11 17:00
33
Kawasaki Frontale
3-0
Kashima Antlers
(1-0)
24/11 17:00
33
Yokohama Marinos
0-0
Albirex Niigata
(0-0)
12/11 13:00
32
Urawa Red Diamonds
1-2
Vissel Kobe
(0-0)
12/11 12:00
32
Yokohama Marinos
2-0
Cerezo Osaka
(2-0)
12/11 12:00
32
Kawasaki Frontale
3-3
Kyoto Sanga
(2-3)
11/11 13:00
32
Kashima Antlers
1-1
Kashiwa Reysol
(0-0)
11/11 13:00
32
Sagan Tosu
1-3
Yokohama FC
(1-2)
11/11 13:00
32
Gamba Osaka
1-2
Avispa Fukuoka
(1-0)
11/11 12:00
32
Consadole Sapporo
0-0
Hiroshima Sanfrecce
(0-0)
11/11 12:00
32
Shonan Bellmare
2-1
Nagoya Grampus
(2-0)
11/11 12:00
32
Albirex Niigata
0-0
FC Tokyo
(0-0)
29/10 13:00
31
Kashiwa Reysol
1-1
Kawasaki Frontale
(1-0)
28/10 13:00
31
FC Tokyo
1-2
Hiroshima Sanfrecce
(0-0)
28/10 12:00
31
Kashima Antlers
0-0
Urawa Red Diamonds
(0-0)
28/10 12:00
31
Avispa Fukuoka
0-4
Yokohama Marinos
(0-2)
28/10 12:00
31
Kyoto Sanga
0-1
Albirex Niigata
(0-1)
28/10 12:00
31
Shonan Bellmare
1-1
Vissel Kobe
(1-0)
28/10 12:00
31
Cerezo Osaka
1-0
Gamba Osaka
(1-0)
28/10 11:00
31
Consadole Sapporo
2-1
Yokohama FC
(2-0)
27/10 17:00
31
Nagoya Grampus
1-1
Sagan Tosu
(0-0)
21/10 14:00
30
Hiroshima Sanfrecce
0-0
Cerezo Osaka
(0-0)
21/10 13:00
30
Kyoto Sanga
0-1
Shonan Bellmare
(0-1)
21/10 12:00
30
Yokohama Marinos
4-1
Consadole Sapporo
(1-0)
21/10 12:00
30
Gamba Osaka
0-1
Nagoya Grampus
(0-1)