Lịch bóng đá C1 2020-2021

Lịch thi đấu cúp C1 Châu Âu hay còn được gọi là lịch thi đấu UCL (UEFA Champions League). Đây là một giải đầu được tổ chức hàng năm bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu dành riêng cho những câu lạc bộ đứng thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia Châu Âu.

Cúp C1 được xem là một trong những giải đấu bóng đá hấp dẫn và danh giá nhất trên thế giới. Là giải đấu bao gồm những câu lạc bộ danh giá nhất của bóng đá Châu Âu, bao gồm những nhà vô địch của các giải vô địch quốc gia.

Hiện tại chúng ta đã có những cái tên giành vé vào đến tứ kết bao gồm Real Madrid, PSG, Man City, Porto, Liverpool, Dortmund. Và dưới đây đã có lịch thi đấu Cúp C1 Champions League 2020/2021 mới nhất hiện tại.

Lịch trình thi đấu Champions League 2020/2021

  • Vòng bảng: Thời gian thi đấu từ ngày 20/10 tới 09/12/2020
  • Vòng 1/8: Lượt đi từ 17/02 cho đến 25/02/2021, lượt về từ 10/03 cho đến 18/3/2021
  •  Vòng tứ kết: Lượt đi từ 07/04 cho đến 08/04/2021, lượt về từ 13/04 cho đến 14/04/2021
  • Vòng bán kết: Lượt đi từ 27 cho đến 28/04/2021, lượt về từ 04 cho đến 05/05/2021
  • Trận chung kết: Diễn ra vào ngày 29/05 trên sân vận động Ataturk Olympic (Thổ Nhĩ Kỳ)

Chúng tôi sẽ tiếp tục cập nhật cho các bạn về lịch thi đấu sắp tới nhé!

Hôm nay
Ngày mai
24/06
25/06
26/06
27/06
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu C1 hôm nay - Lịch C1 châu Âu mới nhất' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Thời gian
FT
Vòng
10/07 00:00
Hamrun Spartans
?-?}
Lincoln Red Imps FC
Round 1
10/07 00:00
Dinamo Minsk
?-?}
FC Pyunik
Round 1
10/07 00:00
FK Panevezys
?-?}
HJK Helsinki
Round 1
10/07 00:00
SS Virtus
?-?}
FC Steaua Bucuresti
Round 1
10/07 00:00
Ludogorets Razgrad
?-?}
Dinamo Batumi
Round 1
10/07 00:00
FK Rigas Futbola skola
?-?}
Larne FC
Round 1
10/07 00:00
The New Saints
?-?}
Decic Tuzi
Round 1
10/07 00:00
FC Flora Tallinn
?-?}
NK Publikum Celje
Round 1
10/07 00:00
Borac Banja Luka
?-?}
Egnatia
Round 1
10/07 00:00
KF Ballkani
?-?}
UE Santa Coloma
Round 1
10/07 00:00
KI Klaksvik
?-?}
Red Boys Differdange
Round 1
10/07 00:00
Ordabasy
?-?}
CS Petrocub
Round 1
10/07 00:00
Slovan Bratislava
?-?}
FC Struga Trim Lum
Round 1
10/07 00:00
Vikingur Reykjavik
?-?}
Shamrock Rovers
Round 1
17/07 00:00
Red Boys Differdange
?-?}
KI Klaksvik
Round 1
17/07 00:00
CS Petrocub
?-?}
Ordabasy
Round 1
17/07 00:00
UE Santa Coloma
?-?}
KF Ballkani
Round 1
17/07 00:00
Decic Tuzi
?-?}
The New Saints
Round 1
17/07 00:00
NK Publikum Celje
?-?}
FC Flora Tallinn
Round 1
17/07 00:00
FC Pyunik
?-?}
Dinamo Minsk
Round 1
17/07 00:00
Shamrock Rovers
?-?}
Vikingur Reykjavik
Round 1
17/07 00:00
Dinamo Batumi
?-?}
Ludogorets Razgrad
Round 1
17/07 00:00
FC Struga Trim Lum
?-?}
Slovan Bratislava
Round 1
17/07 00:00
Larne FC
?-?}
FK Rigas Futbola skola
Round 1
17/07 00:00
HJK Helsinki
?-?}
FK Panevezys
Round 1
17/07 00:00
Lincoln Red Imps FC
?-?}
Hamrun Spartans
Round 1
17/07 00:00
Egnatia
?-?}
Borac Banja Luka
Round 1
17/07 00:00
FC Steaua Bucuresti
?-?}
SS Virtus
Round 1
24/07 00:00
Dynamo Kyiv
?-?}
Partizan Belgrade
Round 2
24/07 00:00
Lugano
?-?}
Fenerbahce
Round 2
31/07 00:00
Fenerbahce
?-?}
Lugano
Round 2
31/07 00:00
Partizan Belgrade
?-?}
Dynamo Kyiv
Round 2